Jitangaze online dating

Mbeya vinapatikana kwenye ofisi za Bomba FM kwa @vincent_jr_classic_boy. Bei ni shilingi elfu 10 Ukiwa Moshi, sasa unaweza kukipata kitabu cha Maisha, Mapenzi na Maumivu: Beyonce na Jay Z, APE BOOKSHOP. Kama upo Arusha , sasa unaweza kukipata kitabu cha Maisha, Mapenzi na Maumivu: Beyonce na Jay Z. Vile vile kama UNATAFUTA KAZI au UNATAFUTA MFANYAKAZI au UNATAFUTA WAPANGAJI au SEHEMU YA KUPANGA..jambo lolote lingine la KIMAENDELEO litakalo faidisha followers wangu, basi karibu utangaze pia! Unapata matangazo MAWILI ambayo unaweza kurushiwa NDANI YA SIKU MBILI.Kuanza Feb 2, kitaanza kupatikana Arusha kwenye maduka mawili makubwa ya vitabu. Nawashukuru sana @elitebookstore kwa msaada walionipa kuhakikisha ... Nawashukuru sana @elitebookstore kwa msaada walionipa kuhakikisha vitabu vinafika huko na kwingine Dar es Salaam utakipata:, Mak books and brains, Mlimani City, @elitebookstore Mbezi Beach na Quality Centre, @prince_a_bookshop iliyopo Dar Free Market, @happinessmassage iliyopo Lamada Hotel, Ilala. Pia kama unafanya biashara au unatamani kuanza biashara, NITAKUUNGANISHA KWA SIKU MBILI BURE kwenye account yangu ya @jifunzebiashara upate MAUJANJA YA KUKUZA AU KUANZISHA BIASHARA YAKO πŸ’ͺ Unaanzaje kukosa? Njoo Whatsapp πŸ‘‡ 0789 2 2 201 352 Page yangu kwa wiki inasomwa na watu zaidi ya ELFU 40, na kati yao ELFU SABA wanapitia ..." src="https://scontent.cdninstagram.com/t51.2885-15/e35/15043708_221859318245962_8862710589193977856_n.jpg?NA MWENYE UWEZO WA AKILI NA WAKUIKUBALI TATIZO NILILO NALO KM LAKE NA AWE MWENYE KUIPENDA FAMILIA YAKE?

TATIZO NINALOPATA NI USUMBUFU WA WANAUME COZ MI MREMBO TENA NINAAYEJIHESHIMU SANA NIMEKUWA NIKIWAKWEPA ZAIDI YA MIAKA 2 MPAKA NIMECHOKA.

Kuanza Feb 2, kitaanza kupatikana Arusha kwenye maduka mawili makubwa ya vitabu. Nawashukuru sana @elitebookstore kwa msaada walionipa kuhakikisha ... Pia kama unafanya biashara au unatamani kuanza biashara, NITAKUUNGANISHA KWA SIKU MBILI BURE kwenye account yangu ya @jifunzebiashara upate MAUJANJA YA KUKUZA AU KUANZISHA BIASHARA YAKO πŸ’ͺ Unaanzaje kukosa? Njoo Whatsapp πŸ‘‡ 0789 2 2 201 352 Page yangu kwa wiki inasomwa na watu zaidi ya ELFU 40, na kati yao ELFU SABA wanapitia ..." src="https://scontent.cdninstagram.com/t51.2885-15/e35/15056772_1808767999334987_3092131794602950656_n.jpg?

Ukiwa Moshi, sasa unaweza kukipata kitabu cha Maisha, Mapenzi na Maumivu: Beyonce na Jay Z, APE BOOKSHOP. Kama upo Arusha , sasa unaweza kukipata kitabu cha Maisha, Mapenzi na Maumivu: Beyonce na Jay Z. ig_cache_key=MTM4NDkx MDE0NTc5NTk1Mz M4Ng==.2" captionid='1384910145795953386' captionhash='e7b8118f86f33510d265b25547e3126a' search='bei ni shilingi' Page yangu kwa wiki inasomwa na watu zaidi ya ELFU 40, na kati yao ELFU SABA wanapitia KILA SIKU!

ASANTE NATEGEMEA MAJIBU MAZURI KUTOKA KOTE NA YENYE BUSARA.

Mwanza: DVD Fashion karibu na Salma Cone, Dodoma: Victory Bookshop, Njombe: Ofisi za @kingsfmradio au mcheck @kingdavidtz. Kama unafanya biashara na unataka kujulikana zaidi kwa watu makini na wanaopenda maendeleo basi JITANGAZE KWENYE PAGE YANGU LEO!

Leave a Reply